Đèn đường 60W B60
15
People watching this product now!
Danh mục: ĐÈN CHIẾU SÁNG, LED PHA
Thẻ: Đèn đường 60W B60
Mô tả
Đèn đường B60
nMã sản phẩm: ENA-ST-B60
n
| Điện áp: | 100-240VAC |
| Công suất tiêu thụ: | 60W |
| Độ sáng: | 6000lm (90-100lm/W) |
| Nhiệt màu, CS hoàn màu: | 3000K-5700K, CRI>70 |
| Góc điều chỉnh: | 32˚ |
| PF: | 0.9 |
| Kích thước: | 530*335*170 – Ø62 |
| Màu sắc : | Bạc/đen |
| Trọng lượng: | 4,35 Kg |
| Tiêu chuẩn bảo vệ : | IP66 |
| Bảo hành: | 5 năm |
n
