Đèn đường 150W E150
13
People watching this product now!
Danh mục: ĐÈN CHIẾU SÁNG, LED PHA
Thẻ: Đèn đường 150W E150
Mô tả
Đèn đường E150
nMã sản phẩm: ENA-ST-E150
n
| Điện áp: | 100-240VAC |
| Công suất tiêu thụ: | 90W-150W |
| Độ sáng: | 15000 (90-100lm/W) |
| Nhiệt màu, CS hoàn màu: | 3000K-5700K, CRI>70 |
| PF: | 0.9 |
| Kích thước: | 470*335*170 – Ø62 |
| Màu sắc : | Bạc/đen |
| Trọng lượng: | 3,6 Kg |
| Tiêu chuẩn bảo vệ : | IP66 |
| Bảo vệ: | 5 năm |
n
