Đèn đường 250W E250
19
People watching this product now!
Danh mục: ĐÈN CHIẾU SÁNG, LED PHA
Thẻ: Đèn đường 250W E250
Mô tả
Đèn đường E250
n
nMã sản phẩm: ENA-ST-E250
n
| Điện áp: | 100-240VAC |
| Công suất tiêu thụ: | 150W-250W |
| Độ sáng: | 25000 (90-100lm/W) |
| Nhiệt màu, CS hoàn màu: | 3000K-5700K, CRI>70 |
| Góc điều chỉnh: | 32˚ |
| PF: | 0.9 |
| Kích thước: | 615*335*170 – Ø62 |
| Màu sắc : | Bạc/đen |
| Trọng lượng: | 5,2 Kg |
| Tiêu chuẩn bảo vệ : | IP66 |
| Bảo hành: | 5 năm |
n
