Đèn Nhà Xưởng 100w
10
People watching this product now!
Danh mục: ĐÈN CHIẾU SÁNG, LED PHA
Thẻ: Đèn Nhà Xưởng 100w, ENA, ENA-DT-NXB-100
Mô tả
Đèn Nhà Xưởng 100w
nMã sản phẩm: ENA-DT-NXB-100
n
| Điện áp: | 85-265VAC |
| Công suất tiêu thụ: | 100W |
| Độ sáng: | 9000lm (90-110lm/W) |
| Nhiệt màu, CS hoàn màu: | 6000K, 4000K, 3000K, CRI>80 |
| Góc nhìn: | 120˚ |
| Độ cao lắp đặt: | 5-6m, Chiếu sáng 20-25m² |
| Kích thước: | Φ410*H390mm |
| Tiêu chuẩn bảo vệ : | IP54 |
