Đèn Pha 250W
18
People watching this product now!
Danh mục: ĐÈN CHIẾU SÁNG, LED PHA
Thẻ: Đèn Pha 250W, ENA, ENA-PHA-A250
Mô tả
Đèn Pha 250W
nMã sản phẩm: ENA-PHA-A250
n
| Điện áp: | 90-265V |
| Công suất tiêu thụ: | 250W |
| Độ sáng: | >20000lm (70-80lm/W) |
| Nhiệt màu, CS hoàn màu: | 2700K, 4000K, 6500K, CRI>80 |
| Góc nhìn: | 120˚ |
| Kích thước: | L560*W325*H190mm |
| Tiêu chuẩn bảo vệ : | IP65 |
| Bảo hành: | 2 năm |
