Đèn Pha 300W Chip CREE
10
People watching this product now!
Danh mục: ĐÈN CHIẾU SÁNG, LED PHA
Thẻ: Đèn Pha 300W Chip CREE, ENA, ENA-DT-PHA-300
Mô tả
Đèn Pha 300W Chip CREE
n
nMã sản phẩm: ENA-DT-PHA-300
n
| Điện áp: | 95-240VAC |
| Công suất tiêu thụ: | 300W |
| Độ sáng: | 24000lm (70-80lm/W) |
| Nhiệt màu, CS hoàn màu: | 2700K, 4000K, 6500K, CRI>80 |
| Góc nhìn: | 120˚ |
| Kích thước: | 560*320*190mm |
| Tiêu chuẩn bảo vệ : | IP65 |
| Bảo hành: | 5 năm |
